หวังว่าจะมีช่วงเวลาที่แสนสนุกด้วยกันนะครับ! “WOODZ” ส่งคลิปอ้อนรอเจอ “THAI MOODZ” อย่าพลาดเจอกัน 17 ธ.ค. นี้
![หวังว่าจะมีช่วงเวลาที่แสนสนุกด้วยกันนะครับ! “WOODZ” ส่งคลิปอ้อนรอเจอ “THAI MOODZ” อย่าพลาดเจอกัน 17 ธ.ค. นี้](/variety/img_news/title/original1/0240/15240/title_ttmnews_15240-20231201121145.jpg)
“WOODZ” ศิลปินมากความสามารถผู้ได้รับฉายา All Rounder ส่งคลิปพิเศษอ้อนแฟนคลับชาวไทย เชิญชวนมาดูคอนเสิร์ตอังกอร์ที่ประเทศไทยด้วยกันอีกครั้ง กับงาน “2023 WOODZ WORLD TOUR ‘OO-LI and’ in Bangkok”
โดยงานในครั้งนี้ได้ “BEX” บริษัทอีเว้นท์ออกาไนเซอร์ ในเครือเวิร์คพอยท์กรุ๊ปที่แฟน ๆ รู้จักกันเป็นอย่างดีเป็นผู้จัดงาน ร่วมกับ “EDAM ENTERTAINMENT” / Kong Yeon Team / “YJ PARTNERS” / “PROUD2” และ MERRY GO ROUND
![](https://www.thaiticketmajor.com/variety/img_content/imgeditor/%5BEDAM%5D%20WOODZ%20%C3%AC%C2%95%C2%B5%C3%AC%C2%BD%C2%9C%C3%AC%C2%BD%C2%98%20(%C3%AC%C2%84%C2%9C%C3%AC%C2%9A%C2%B8)%20(4)(1).jpg)
![](https://www.thaiticketmajor.com/variety/img_content/imgeditor/%5BEDAM%5D%20WOODZ%20%C3%AC%C2%95%C2%B5%C3%AC%C2%BD%C2%9C%C3%AC%C2%BD%C2%98%20(%C3%AC%C2%84%C2%9C%C3%AC%C2%9A%C2%B8)%20(8)(1).jpg)
โดยซึงยอนได้ส่งคลิปสุดพิเศษมาฝากแฟนชาวไทยว่า “สวัสดีครับ THAI MOODZ ที่รัก ผม WOODZ ครับ ต่อเนื่องจากคอนเสิร์ต WOODZ WORLD TOUR ‘OO-LI’ ครั้งที่แล้ว ครั้งนี้ผมกลับมาพร้อมกับคอนเสิร์ต 2023 WOODZ WORLD TOUR ‘OO-LI and’ เนื่องจากคอนเสิร์ตที่ไทยครั้งที่แล้วได้รับความรักจากแฟน ๆ มากมาย ผมจึงมีโอกาสได้กลับมาแสดงอีกครั้งครับ ผมก็ตั้งตารอมาก ๆ สำหรับเวลาที่จะได้ใช้ร่วมกันที่คอนเสิร์ตที่ประเทศไทยครั้งนี้ หวังว่าจะมากันเยอะ ๆ และร่วมมีช่วงเวลาที่แสนสนุกไปด้วยกันนะครับ สำหรับคอนเสิร์ตครั้งนี้ ยังมีการแสดงพิเศษที่สามารถชมได้ที่คอนเสิร์ตอังกอร์เท่านั้น ดังนั้นโปรดตั้งตารอกันด้วยนะครับ แล้วเจอกันที่กรุงเทพฯ วันที่ 17 ธันวาคม นี้ครับ WOODZ รอเจอ THAI MOODZ อยู่นะครับ”
โดยงาน “2023 WOODZ WORLD TOUR ‘OO-LI and’ in Bangkok” จะถูกจัดขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 17 ธันวาคม 2566 เวลา 17:00 น. ณ ธันเดอร์โดม เมืองทองธานี บัตรราคา 6,300 (บัตรยืน) / 5,900 / 5,300 / 4,300 / 3,900 และ 2,900 บาท โดยงานในครั้งนี้จัดเพียง “1 รอบการแสดง” เท่านั้น แฟน ๆ คนไหนที่มีบัตรแล้วก็เตรียมตัวให้พร้อม ส่วนใครที่ยังไม่มีบัตรสามารถไปจับจองได้ทางไทยทิคเก็ตเมเจอร์ทุกช่องทาง ซึงยอนรอเจอแฟน ๆ ทุกคนอยู่นะ! โดยสามารถติดตามข่าวสารกิจกรรมและข้อมูลต่าง ๆ เพิ่มเติมได้ที่ Facebook และ X: @BEX_Concert
![](https://www.thaiticketmajor.com/variety/img_content/imgeditor/%5B23_WDZ_BKK%5D%20POSTER_RGB_FINAL(921)_%EB%8C%80%EC%A7%80%201(1).jpg)